ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

TTF
หน่อย
supissa
jesseca
kanita_ket
9 posters

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน

kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 05, 2010 1:24 pm

คณิตา เกษหอม ม.6/1 ชื่อเล่น ยุ้ย เด็กบ้านแจนแลน มาค่ะ Razz คิดถึงเพื่อนๆจังเลย วันนี้ยุ้ยเปิดฟอรั่มให้พวกเราขาวค้อวังได้เข้ามาพบปะสังสรรค์กัน อย่างว่านะ พอเรียนจบแล้วต่างคนก็ต่างมีทางของตัวเอง ราบรื่นหรือว่าทุลักทุเล สุขหรือทุกข์ แต่งงานแล้วหรือว่ายังโสด แต่ความเป็นเพื่อนเราก็อยากให้ยืนยาวไปตลอดชีวิตของเรา รายงานตัวกันเยอะๆนะ รุ่นอื่นๆก็โพสต์กันตามสบายเลยจ้าาาาาา แต่มีข้อแม้ว่าโพสต์แล้วก็โพสต์รูปด้วยนะ ชอบดูฮิฮิ ป่าวหรอก จริงๆแล้วเริ่มแก่จำใครไม่ค่อยได้อ่ะ Rolling Eyes

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc02412
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty Re: ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 05, 2010 10:26 pm

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc02710

นี่เพื่อนจ๋า โพนเมืองจ้าใครคิดถึงก็ฝากความคิดถึงได้ I love you กำลังจะเป็นแม่คนแล้วนะ ดูแลตัวเองดีๆด้วยเด้อ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Feb 05, 2010 11:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty Re: ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 05, 2010 11:21 pm

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc01411
    น้องเต๋า สุกันญา จากบ้านโพนเมืองจ้า ดูอ้วนท้วนสมบูรณ์เหลือเกิน สายรายงานมาว่าตอนนี้เธออยู่ที่พิษณุโลก และกำลังจะสละโสด ยินดีด้วยล่วงหน้านะจ้ะ Wink ถ้าเจ้าแวะผ่านมาก็ช่วยบอกด้วยแล้วกันว่าจริงเท็จแค่ไหน อิอิอิอิ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 05, 2010 11:39 pm

สวัสดีปีใหม่จ้า

แก้ไขล่าสุดโดย ยุ้ย เมื่อ Tue Jan 10, 2012 9:34 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty ครูอ้อ ขนิษฐา

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Feb 08, 2010 11:04 pm

ไปแอบจิ้กรูปคุณนายอ้อน้อย ขนิษฐา ละครวงศ์ มา กว่าจะหามาได้ยากมั่กเพราะคุณแม่คนนี้โพสต์แต่รูปลูกตัวเองอย่างเดียวเลย ตกลงนี่ลูกอ้อชื่ออิคคิวใช่ไหมเนี่ย
    Razz คนแรกนะอ้อน่ะ ไม่ใช่คนที่สามนะ ฮุฮุฮุ อย่าโกรธนะอ้อนะ กรูย้อเย่น
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dscf0011
    แม่น้องอิ๊คคิว
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Ao10
    พ่อน้องอิ้คคิว
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Kung10

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Wed Feb 10, 2010 11:47 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    jesseca

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty ขอแก้ตัว ตอนนี้ผอมแล้ว

ตั้งหัวข้อ  jesseca Tue Feb 09, 2010 4:15 pm

[i] ภาพนั้นแค่อวบแต่ตอนนี้สุดๆอิอิ [img][/img]
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Wed Feb 10, 2010 11:44 pm

jesseca พิมพ์ว่า:[i] ภาพนั้นแค่อวบแต่ตอนนี้สุดๆอิอิ [img][/img]
    ผอมแล้วใช่ไหมเพื่อน อย่ากินจุตามแฟนนะ ถ้าเขาอยากกินก็ปล่อยให้เขากินไป ขืนแกกินกับมันด้วยต้องมานั่งไดเอ็จ ลำบากอีก
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty น้องเต๋าฝากรูปบุญบั้งไฟบ้านโพนเมืองมาให้ดู

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Sun Feb 14, 2010 2:52 am

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003610

นี่เพื่อนใครจำกันได้หมดไหมเอ่ย เราจำหน้าได้หมดเลยนะแต่ชื่อนี่ต้องนึกก่อนนะ เริ่มอัลไซเมอร์อ่ะ
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003611

อีกภาพนะ ดูกันชัดๆหน่อย
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003612

อีกภาพจ้าาาา
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003613
    อีกภาพ
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003614

ใครรู้ชื่อเพื่อนบ้างๆ ตอบหน่อยสิ ที่เราจำได้ก็มี จ๋า เต๋า แสน น้ำผึ้ง เล็ก เอ๋ สองคนเลยใช่ไหม นอกนั้นจำหน้าได้แต่นึกชื่อไม่ออกอ่ะ แต่ที่แน่ๆนี่ห้อง 6/1 เยอะเลยน่ะนั่นน่ะ
    jesseca

ตั้งหัวข้อ  jesseca Mon Feb 15, 2010 1:49 pm

Admin พิมพ์ว่า:ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน S6003610

นี่เพื่อนใครจำกันได้หมดไหมเอ่ย เราจำหน้าได้หมดเลยนะแต่ชื่อนี่ต้องนึกก่อนนะ เริ่มอัลไซเมอร์อ่ะ

ใครรู้ชื่อเพื่อนบ้างๆ ตอบหน่อยสิ ที่เราจำได้ก็มี จ๋า เต๋า แสน น้ำผึ้ง เล็ก เอ๋ สองคนเลยใช่ไหม นอกนั้นจำหน้าได้แต่นึกชื่อไม่ออกอ่ะ แต่ที่แน่ๆนี่ห้อง 6/1 เยอะเลยน่ะนั่นน่ะ

alien queen มีไอ้นัน เสื้อสีฟ้า นวลมัยเสื้อสีชมพู รัญจวนเสื้อสีเหลืองที่ปล่อยผม และก็ตึ่ง เสื้อเหลืองมัดผม โต่ย เสื้อดำ ไอ้เล็ก ไอ้เเสน ส่วนภาพเกือบสุดท้าย มีไก่ เสื้อสีเหลือง
    และก็ นั่งแจ่มเสื้อสีแดง
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Feb 15, 2010 6:18 pm

มีไอ้นัน เสื้อสีฟ้า นวลมัยเสื้อสีชมพู รัญจวนเสื้อสีเหลืองที่ปล่อยผม และก็ตึ่ง เสื้อเหลืองมัดผม โต่ย เสื้อดำ ไอ้เล็ก ไอ้เเสน ส่วนภาพเกือบสุดท้าย มีไก่ เสื้อสีเหลือง

ขอบคุณมากนะเต๋าที่อุตส่าห์ตอบ ไอ้ไก่นี่มันอ้วนขนาดนี้เลยเหรอ ตอนที่เรียนด้วยกันตัวผอมเป็นกุ้งแห้ง พี่แกไปกินไรมาเนี่ย ถ้าแกไม่บอกฉันก็จำมันไม่ได้เลยนะนั่นน่ะ tongue
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 15, 2010 10:33 pm

มีอีกมั้ย อยากเห็นภาพเพื่อนๆ อีก นี่เรานะพยายามหารูปเพื่อนๆ 6/2 อยู่ แต่ยังไม่ได้ซักกะรูปเลย
    ขออภัยด้วย เสื้อเขียวนั่น เอ๋ ใช่ป่ะ ยังน่ารักเหมือนเดิมเน๊าะ
    เพื่อน ๆ ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม

ว่าแต่ว่า เราก็อยากจะดูรูป วิยะดาเหมือนกันนะ ถ้ายุ้ยหาได้ ก็ดีเลย อิอิ
    jesseca

ตั้งหัวข้อ  jesseca Tue Feb 16, 2010 1:54 pm

Admin พิมพ์ว่า:มีไอ้นัน เสื้อสีฟ้า นวลมัยเสื้อสีชมพู รัญจวนเสื้อสีเหลืองที่ปล่อยผม และก็ตึ่ง เสื้อเหลืองมัดผม โต่ย เสื้อดำ ไอ้เล็ก ไอ้เเสน ส่วนภาพเกือบสุดท้าย มีไก่ เสื้อสีเหลือง

ขอบคุณมากนะเต๋าที่อุตส่าห์ตอบ ไอ้ไก่นี่มันอ้วนขนาดนี้เลยเหรอ ตอนที่เรียนด้วยกันตัวผอมเป็นกุ้งแห้ง พี่แกไปกินไรมาเนี่ย ถ้าแกไม่บอกฉันก็จำมันไม่ได้เลยนะนั่นน่ะ tongue

afro ไก่มันได้ยาดี อิอิ คงไม่ต้องบอกนะ ว่ายาอะไร ลูก 1 แล้ว อิอิ Laughing Shocked
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 19, 2010 10:24 pm

supissa พิมพ์ว่า:มีอีกมั้ย อยากเห็นภาพเพื่อนๆ อีก นี่เรานะพยายามหารูปเพื่อนๆ 6/2 อยู่ แต่ยังไม่ได้ซักกะรูปเลย
    ขออภัยด้วย เสื้อเขียวนั่น เอ๋ ใช่ป่ะ ยังน่ารักเหมือนเดิมเน๊าะ
    เพื่อน ๆ ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม

ว่าแต่ว่า เราก็อยากจะดูรูป วิยะดาเหมือนกันนะ ถ้ายุ้ยหาได้ ก็ดีเลย อิอิ
    รูปวิยะดาหายากมากๆๆๆๆ เพราะไม่ค่อยได้เจอกันน่ะ แต่มีอยู่ในซีดีรอมตอนนี้ซีดีรอมเจ้งอยู่ ต้องเอาไปเปิดเครื่องชาวบ้านถึงจะดูได้ จะลองค้นดูให้นะ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 19, 2010 10:26 pm

jesseca พิมพ์ว่า:
    Admin พิมพ์ว่า:มีไอ้นัน เสื้อสีฟ้า นวลมัยเสื้อสีชมพู รัญจวนเสื้อสีเหลืองที่ปล่อยผม และก็ตึ่ง เสื้อเหลืองมัดผม โต่ย เสื้อดำ ไอ้เล็ก ไอ้เเสน ส่วนภาพเกือบสุดท้าย มีไก่ เสื้อสีเหลือง

afro ไก่มันได้ยาดี อิอิ คงไม่ต้องบอกนะ ว่ายาอะไร ลูก 1 แล้ว อิอิ Laughing Shocked

ยาขนานเอกเลยใช่ไหม งั้นที่กูยังไม่อ้วนนี่แสดงว่ายาเนเธอร์แลนด์ไม่แรงพออะดิ อิอิอิอิ ยาพิษโลกก็ท่าทางจะดีไม่ใช่ย่อยใช่ปะ rabbit
    jesseca

ตั้งหัวข้อ  jesseca Fri Feb 19, 2010 10:34 pm

Admin พิมพ์ว่า:

ยาขนานเอกเลยใช่ไหม งั้นที่กูยังไม่อ้วนนี่แสดงว่ายาเนเธอร์แลนด์ไม่แรงพออะดิ อิอิอิอิ ยาพิษโลกก็ท่าทางจะดีไม่ใช่ย่อยใช่ปะ rabbit

บ้าแก ยาดีมาก เด๋วนี้ไม่รู้เป็นไรต้องกินก่อนนอนทุกที Embarassed Embarassed
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Feb 22, 2010 2:28 pm

Admin พิมพ์ว่า:

บ้าแก ยาดีมาก เด๋วนี้ไม่รู้เป็นไรต้องกินก่อนนอนทุกที Embarassed Embarassed
    นี่ถ้าแกป่วยขึ้นมาแกไม่กินวันละสามครั้งหลังอาหารเลยเหรอเนี่ย อิอิอิ ยังทะลึ่งไม่หายเลยนะพวกเรานี่
    หน่อย
    หน่อย

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty ตามหาเพื่อนใครเป็นเพื่อนมันบ้าง

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Mon Feb 22, 2010 3:29 pm

ใครคือเพื่อนมันบ้างนอกจากเรากับเจน) ....ตอบด่วน
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc09349s

รูปที่สอง
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc09414
    สาม
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc09443v
    สี่
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Dsc09346n
    supissa
    supissa

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty เอารูปสุดหล่อมาฝาก หามาได้แค่นี้

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 22, 2010 6:06 pm

ประกาศหาเจ้าของภาพนี้ เพื่อนคนไหนเจอก้อบอกเค้าด้วยละกัน
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน P10003201
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 22, 2010 6:12 pm

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน P10003561
    ใครจำใครได้ช่วยตอบด่วน คาดว่าจะยังโสด เกือบทุกราย ยกเว้นคนถือไมค์ แป่ว

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน P10003851
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 22, 2010 6:17 pm

คนนี้คาดว่า โสด สด หรือไม่ อีกเรื่องครับ อิอิ
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน P10003881

อย่าว่ากันนะเพื่อน เราแอบเอารูปพวกนายมาลง ฮ่าฮ่า
    ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน P1000403xp
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Tue Feb 23, 2010 12:03 pm

นี่เจน ตัวนี่ไปกับเค้ามั่วเลยนะ ตกลงอยู่ห้องไหนกันแน่ยะ... สาวโสดก็งี้แหละว่าไหมสา...ฮิๆๆๆๆๆ
    คนไรโสดได้โสดดี bounce Laughing
    supissa
    supissa

ค้อวังวิทย์รุ่น 13 รายงานตัวด่วน Empty โสดสนิท

ตั้งหัวข้อ  supissa Tue Feb 23, 2010 12:19 pm

เกิดมาเป็นคนโสดก้อดีอย่างนี้แหละจ่ะ หน่อย เจน เค้าหนะ มีคนมาชอบเค้า เยอะ นะ แต่ว่า บังเอิญ แบบว่า เค้า สวยเลือกได้

อย่างวันที่มีรูปนี้ เกือบจะเกิดศึกชิงนาง แล้ว ดีนะที่เราห้ามไว้ทัน ไม่งั้นเพื่อนเรามันคงต่อยกันแล้ว

เค้าแย่งที่จะมาส่วเจน หนะ เห็นแล้วเรายังนึกอิจฉาในใจ อิอิ

นี่เราเอาเค้ามานินทา เค้าจะรู้ตัวหรือเปล่า อ่ะ เนี่ย อภัยให้เพื่อนด้วยนะเจ้าคะ นู๋เจน
    TTF
    TTF

ตั้งหัวข้อ  TTF Tue Feb 23, 2010 1:00 pm

จำได้คร๊าบ 6/2 ห้องครูศักดิ์ชัย วันนี้ท่าทางจะเป็นวันปล่อยผีนะ ครบเซทเลย ออต้องใช้คำว่าเกือบครบครับพี่น้อง
    1. พณฯ สุพิศ(หมี)เสื้อขาวขับผิววิบวับ monkey
    2. พณฯ เอกชัย(โผ่ง)เสื้อเหลืองหรือส้มสีตกไม่แน่ใจ Shocked
    3. พณฯ นพพร (นพ ลูกผู้ใหญ่บ้าน)เสื้อดำยิ้มแฉ่ง Surprised
    3. พณฯ โต๋ยโต่ย เสื้อฟ้า Twisted Evil
    4. พณฯ ชาติไทย อินทนิล(ไทย) (เสื้อขาวแขนฟ้า หัวหน้าทีม) What a Face
    5. พณฯ วิชัย (ปุ๊) ฉายาปุ๊ปากหมา Laughing เสื้อดำครับดำเหมือนนพพร แต่ผิวของท่านคล้ำกว่า affraid
    คิดถึงนะทุกๆ คน
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Tue Feb 23, 2010 4:58 pm

TTF พิมพ์ว่า:จำได้คร๊าบ 6/2 ห้องครูศักดิ์ชัย วันนี้ท่าทางจะเป็นวันปล่อยผีนะ ครบเซทเลย ออต้องใช้คำว่าเกือบครบครับพี่น้อง
    1. พณฯ สุพิศ(หมี)เสื้อขาวขับผิววิบวับ monkey
    2. พณฯ เอกชัย(โผ่ง)เสื้อเหลืองหรือส้มสีตกไม่แน่ใจ Shocked
    3. พณฯ นพพร (นพ ลูกผู้ใหญ่บ้าน)เสื้อดำยิ้มแฉ่ง Surprised
    3. พณฯ โต๋ยโต่ย เสื้อฟ้า Twisted Evil
    4. พณฯ ชาติไทย อินทนิล(ไทย) (เสื้อขาวแขนฟ้า หัวหน้าทีม) What a Face
    5. พณฯ วิชัย (ปุ๊) ฉายาปุ๊ปากหมา Laughing เสื้อดำครับดำเหมือนนพพร แต่ผิวของท่านคล้ำกว่า affraid
    คิดถึงนะทุกๆ คน

แหมไอ้คุณปุ๊นี่หัวล้านไปเยอะเลยนะ อิอิอิอิ ถ้าติดต่อมันอยู่บอกว่ายุ้ยคิดถึงนะ จำไม่ได้แล้วว่าใครเป็นใคร พอมันเริ่มแก่แล้วหน้ามันเปลี่ยนเหมือนกันนะ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Tue Feb 23, 2010 5:23 pm

supissa พิมพ์ว่า:เกิดมาเป็นคนโสดก้อดีอย่างนี้แหละจ่ะ หน่อย เจน เค้าหนะ มีคนมาชอบเค้า เยอะ นะ แต่ว่า บังเอิญ แบบว่า เค้า สวยเลือกได้

อย่างวันที่มีรูปนี้ เกือบจะเกิดศึกชิงนาง แล้ว ดีนะที่เราห้ามไว้ทัน ไม่งั้นเพื่อนเรามันคงต่อยกันแล้ว
    เค้าแย่งที่จะมาส่งเจน หนะ เห็นแล้วเรายังนึกอิจฉาในใจ อิอิ
    นี่เราเอาเค้ามานินทา เค้าจะรู้ตัวหรือเปล่า อ่ะ เนี่ย อภัยให้เพื่อนด้วยนะเจ้าคะ นู๋เจน
    อะจริงดิ เพื่อนกันแย่งสาวเจนคนเดียวเลยนะ ที่เมืองไทยหาแฟนยากเนอะ ที่นี่มันนั่งกันในร้านอาหาร ถูกใจใครก็เดินเข้าไปขอเบอร์เลย หรือไม่ก็พาไปทานข้าว แล้วก็คบกันง่ายมากเลย แต่้บ้านเราต้องระวังตัวกันเยอะอะนะ เพราะมันมีทุกรูปแบบเลย ไว้ใจใครไม่ได้เลย

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:21 pm