ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

2 posters

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

suphat

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Empty สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  suphat Sun Jan 20, 2013 5:17 pm

เพิ่งสมัครเข้ามาครับ เห็นเว็ปแล้วตื่นเต้นมากเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Empty ยินดีต้อนรับ

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Sun Jan 20, 2013 5:20 pm

เข้ามาช่วยกันทำงานเร็วๆ เข้ามาบ่อยๆนะ ยุ้ยก็จะพยายามเข้ามาเช็ด เดี๋ยวไม่ได้เข้านานลืมรหัสอีก
    suphat

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Empty Re: สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  suphat Sun Jan 20, 2013 5:27 pm

ยุ้ย พิมพ์ว่า:เข้ามาช่วยกันทำงานเร็วๆ เข้ามาบ่อยๆนะ ยุ้ยก็จะพยายามเข้ามาเช็ด เดี๋ยวไม่ได้เข้านานลืมรหัสอีก

จะพยายามครับ เด๋วขอเช็ตกรุ๊ปเรื่องก่อนนะครับ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:05 pm