ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

2 posters

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า

หน่อย
    หน่อย

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Empty รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Jun 19, 2010 9:47 am

[url=รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Imga0510]รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Imga0518
    หน่อย
    หน่อย

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Empty Re: รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Jun 19, 2010 9:53 am

แก้ไขล่าสุดโดย หน่อย เมื่อ Mon Jun 21, 2010 12:38 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Empty hi

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Sun Jun 20, 2010 8:03 pm

โอ้ บรรยากาศทำให้คิดถึงบ้านมากเลยหน่อย คิดถึงสมัยเรียนมัธยมเลยอะ
    หน่อย
    หน่อย

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Empty Re: รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Mon Jun 21, 2010 12:37 pm

Admin พิมพ์ว่า:โอ้ บรรยากาศทำให้คิดถึงบ้านมากเลยหน่อย คิดถึงสมัยเรียนมัธยมเลยอะ

ใช่นึกถึงสมัยมัธยมเลย เมื่อก่อนมีงานบ้านเราทีเพื่อน ๆ ไปกันตั้งหลายคน อยู่หน้าเวทีก็หลายคน..5555ปีนี้เหรอเหลือแค่เรากับบรรจง วิทยา อ้อเจอไอ้นัฐด้วย แต่ไม่เจอหยุดนะสงสัยอยู่กับลูก ๆ เมื่อก่อนมีหลายคนนะ เขียว เกษร จำลอง ไม่รู้มีใครจำเค้าได้หรือเปล่า
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Jun 21, 2010 2:10 pm

หน่อย พิมพ์ว่า:
    Admin พิมพ์ว่า:โอ้ บรรยากาศทำให้คิดถึงบ้านมากเลยหน่อย คิดถึงสมัยเรียนมัธยมเลยอะ

ใช่นึกถึงสมัยมัธยมเลย เมื่อก่อนมีงานบ้านเราทีเพื่อน ๆ ไปกันตั้งหลายคน อยู่หน้าเวทีก็หลายคน..5555ปีนี้เหรอเหลือแค่เรากับบรรจง วิทยา อ้อเจอไอ้นัฐด้วย แต่ไม่เจอหยุดนะสงสัยอยู่กับลูก ๆ เมื่อก่อนมีหลายคนนะ เขียว เกษร จำลอง ไม่รู้มีใครจำเค้าได้หรือเปล่า
    เสื้อสีน้ำเงินนี่คุ้นหน้ามากเลย แต่มันอ้วนขึ้นเลยจำไม่ได้แล้ว ตกลงใช่บรรจงปะ
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Tue Jun 22, 2010 7:55 am

Admin พิมพ์ว่า:
    หน่อย พิมพ์ว่า:

เสื้อสีน้ำเงินนี่คุ้นหน้ามากเลย แต่มันอ้วนขึ้นเลยจำไม่ได้แล้ว ตกลงใช่บรรจงปะ

นั่นหละบรรจงเลยหละ นี่มันยังไม่รู้นะเนี๊ยะว่าเราเอารูปลง มันยิ่งไม่ยอมถ่ายรูปอยู่ บรรจงถ้าแกเข้ามาดูก็โทษทีนะเพื่อน...เอาน่าเพื่อน ๆ เค้าก็คิดถึงให้เค้าเห็นหน้านายบ้างเถอะ... อ้อ..เมื่อวานลืมเม้าท์อีกคน นอกจากพวกที่อยู่หน้าเวทีแล้วยังมี.. บางคน..เอ้ย..ไม่ใช่บางคู่ ชอบแอบไปคุยกันในที่มืด ๆ อีก จริงไหมจ๊ะอ๊อด..ไม่เชื่อไปถามแม่เราได้ว่าใครทำไรไว้บ้าง ..5555
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

รูปบุญบั้งไฟบ้านดงมะหรี่จ้า Empty หน่อย

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Wed Jun 23, 2010 3:27 am

ตกลงนี่ บรรจงอ้วนขึ้นเยอะเลยใช่ไหม เมื่อก่อนผอมกะหร่อง ตกลงผ้าป่าเที่ยวนี้สนุกกันมากเลยสิ ตกลงนี่อ้อดไปทำอะไรกับใครไว้อะ ฮะฮะฮะ
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Jul 03, 2010 12:49 pm

Admin พิมพ์ว่า:ตกลงนี่ บรรจงอ้วนขึ้นเยอะเลยใช่ไหม เมื่อก่อนผอมกะหร่อง ตกลงผ้าป่าเที่ยวนี้สนุกกันมากเลยสิ ตกลงนี่อ้อดไปทำอะไรกับใครไว้อะ ฮะฮะฮะ

ตอนนี้บรรจงอวบมาก..คนมีอันจะกินก็งี้แหละ เถ้าแก่เค้า ..นินทามันมาก ๆ เข้าไว้มันจะได้ทนไม่ได้เข้ามาสมัครบ้าง ไม่ใช่ดูอย่างเดียว ..ผ้าป่าสนุกดีจ้าแต่อาจจะสนุกแต่เราคนเดียวนะ คนอื่นไม่รู้เค้าจะสนุกหรือเปล่า.. อ๊อดยังไม่เข้ามาดูละสิแก..ตอบให้ตรงนะว่าทำไรไว้ ถ้าตอบไม่ตรงเราจะตอบแทนนายเอง 555555

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 6:53 am