ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

Aornajaa
หน่อย
6 posters

หายกันไปไหนหมด

Aornajaa
    Aornajaa

หายกันไปไหนหมด - Page 2 Empty Re: หายกันไปไหนหมด

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Mon Sep 27, 2010 7:39 am

ยุ้ย พิมพ์ว่า:
    Aornajaa พิมพ์ว่า:
    usa23 พิมพ์ว่า:เด็กจานทุ่ง 3/1 รายงานตัว ยังไม่กล้าโชว์รูป คราวหน้าค่อยรอดู[/color]
    คุณโตปะเนี่ยเข้ามาบอกเท่านี้..อนุโลมให้..
    ตอบคุณอ้อ แกมีเวลาพาฉันเที่ยวเหรอวะ ขนาดปีนี้กรูกลับมึงยังทำงานงกๆๆๆๆ อยู่เลย ปีหน้ากรูกะจะแอบๆกลับไปดูอพาร์ตเมนท์เฉยๆอ่ะ ถ้าว่างจริงๆจะโทรหานะจ้ะเพื่อนๆ แต่ถ้าพวกแกจะนัดเจอกันตรงไหนก็บอกนะ ถ้าไปได้ก็จะพยายามไป แต่กลับช่วง มิถุนานี่แหละ
    เพื่อนยุ้ยแจ้งกำหนดการมาให้เลย..ปีหน้าเดือนมิถุนายนพอไหว..ให้2 วันเสาร์อาทิตย์..ปีนี้ขออภัย..วันที่ 27 กค ไปหาเพื่อนที่นครนาย 31 กค.ให้ไปกินกะแก.. วันที่ 8 สค. ไปกินกะ 3/2 เรื่องของเรื่องปรับตัวไม่ทันเพื่่อนเก่ากลับมาโดยไม่ได้นัดหมายมนุษย์รูอย่างเราก็เลยเคลียร์คิวไม่ทัน5555
    usa23
    usa23

หายกันไปไหนหมด - Page 2 Empty Re: หายกันไปไหนหมด

ตั้งหัวข้อ  usa23 Mon Sep 27, 2010 12:13 pm

usa23 พิมพ์ว่า:เด็กจานทุ่ง 3/1 รายงานตัว ยังไม่กล้าโชว์รูป คราวหน้าค่อยรอดู[/color]
    สุพรรณ แกไปอยู่ที่ไหนมา มีลูกมีเมียกี่คนแล้วอ่ะ ลงรูปไปเลย กล้าๆหน่อยถึงไม่หล่อ เพื่อนๆก็ให้อภัย
    ดีใจนะที่เพื่อนจำเราได้ เรายังโสดนะเพื่อน (ไม่ใช่หล่อเลือกได้นะ แต่ขี้เหร่ไม่มีใครเอา ) เราอยู่แถวพระราม 3 เห็นเพื่อนๆประสบความสำเร็จเราก็ดีใจด้วย ฝากความคิดถึงเพื่อนๆ 3/1 ด้วยนะจ๊ะ
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Mon Sep 27, 2010 5:24 pm

usa23 พิมพ์ว่า:
    สุพรรณ แกไปอยู่ที่ไหนมา มีลูกมีเมียกี่คนแล้วอ่ะ ลงรูปไปเลย กล้าๆหน่อยถึงไม่หล่อ เพื่อนๆก็ให้อภัย
    ดีใจนะที่เพื่อนจำเราได้ เรายังโสดนะเพื่อน (ไม่ใช่หล่อเลือกได้นะ แต่ขี้เหร่ไม่มีใครเอา ) เราอยู่แถวพระราม 3 เห็นเพื่อนๆประสบความสำเร็จเราก็ดีใจด้วย ฝากความคิดถึงเพื่อนๆ 3/1 ด้วยนะจ๊ะ
    คุณโตเมื่อไหร่จะได้ดูรูปนี่ ..คุณระคนสาว สวยที่ว่าเหลืออยู่นะ กล้าระบุเปล่าว่าใคร ..แน่จริงระบุดิ..ว่าใคร555 ช่างเคาเถอะอ้อเรามันสวยหลบในต้องมองนาน ๆๆๆๆ ถึงจะเห็น 555
    ยุ้ยต้องรอดูปีหน้านะว่าอ้อเค้าจะว่างจริงเปล่า เอาไว้ใกล้ ๆ ค่อยมาว่ากันอีกทีแล้วกันนะเรานะว่างเสมอแหละสำหรับเพื่อน ๆ
    Aornajaa
    Aornajaa

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Tue Sep 28, 2010 12:36 pm

หน่อย พิมพ์ว่า:
    คุณโตเมื่อไหร่จะได้ดูรูปนี่ ..คุณระคนสาว สวยที่ว่าเหลืออยู่นะ กล้าระบุเปล่าว่าใคร ..แน่จริงระบุดิ..ว่าใคร555 ช่างเคาเถอะอ้อเรามันสวยหลบในต้องมองนาน ๆๆๆๆ ถึงจะเห็น 555
    ยุ้ยต้องรอดูปีหน้านะว่าอ้อเค้าจะว่างจริงเปล่า เอาไว้ใกล้ ๆ ค่อยมาว่ากันอีกทีแล้วกันนะเรานะว่างเสมอแหละสำหรับเพื่อน ๆ
    คุณหน่อยก็คอยดูต่อไปเลยอย่าเผลอมีแฟนก่อนถึงหน่อยมีแฟน(อนุญาติ) ก็ต้องพ่วงไปด้วยนะนัดวันมาเลยจะได้จัดเวลาถูกปีนี้อ้อใช้พักร้อนตั้งแต่ต้นปีเพราะปีที่แล้ววางแผนผิดปีหน้าก็แผลนมาได้เลย
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Fri Oct 01, 2010 8:07 am

[/color][/quote]
    คุณหน่อยก็คอยดูต่อไปเลยอย่าเผลอมีแฟนก่อนถึงหน่อยมีแฟน(อนุญาติ) ก็ต้องพ่วงไปด้วยนะนัดวันมาเลยจะได้จัดเวลาถูกปีนี้อ้อใช้พักร้อนตั้งแต่ต้นปีเพราะปีที่แล้ววางแผนผิดปีหน้าก็แผลนมาได้เลย[/quote]

อ้อจ้า..มีแฟนแล้วไปด้วยได้จริงเหรอ..แต่ถ้าหายังไม่ได้เอาเพื่อนที่ยังโสดไปแทนได้ปะละ..แล้วยุ้ยใกล้ ๆมาค่อยว่ากันอีกที ..คุณโตเสียใจด้วยนะ เด็กท่าเรือแพ้อีก.. จะแบ่งใจมาเชียร์เมืองทองก็ได้นะจ๊ะ...
    usa23
    usa23

ตั้งหัวข้อ  usa23 Fri Oct 01, 2010 12:05 pm

หน่อย พิมพ์ว่า:[/color]
    คุณหน่อยก็คอยดูต่อไปเลยอย่าเผลอมีแฟนก่อนถึงหน่อยมีแฟน(อนุญาติ) ก็ต้องพ่วงไปด้วยนะนัดวันมาเลยจะได้จัดเวลาถูกปีนี้อ้อใช้พักร้อนตั้งแต่ต้นปีเพราะปีที่แล้ววางแผนผิดปีหน้าก็แผลนมาได้เลย[/quote]

อ้อจ้า..มีแฟนแล้วไปด้วยได้จริงเหรอ..แต่ถ้าหายังไม่ได้เอาเพื่อนที่ยังโสดไปแทนได้ปะละ..แล้วยุ้ยใกล้ ๆมาค่อยว่ากันอีกที ..คุณโตเสียใจด้วยนะ เด็กท่าเรือแพ้อีก.. จะแบ่งใจมาเชียร์เมืองทองก็ได้นะจ๊ะ...[/quote]ไม่เป็นไรจ๊ะ เราคงเปลี่ยนใจไม่ได้แล้วล่ะ เพราะเราหลวมตัวมาไกลแล้ว...อดทนนิดหนึ่งกำลังหารูปเก่าๆอยู่เดี๋ยวโพสให้ดูเพื่อนๆอย่าตกใจนะ คิดถึงเพื่อนๆทุกคน...
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Oct 01, 2010 6:25 pm

ตกลงสุพรรณยังโสด สามสิบกันแล้วนะ แต่ยังโสดกันเกลื่อนเวปเลย .......3/1 มาไม่ค่อยเยอะอ่ะ อยู่กันไม่เป็นกลุ่มก้อนเลย ถ้าเจอแล้วจะบอกว่าโตยังโสด อิอิอิ
    เมื่อวานก็แชทกับพัทยาในเฟสบุ๊คด้วย บอกให้มันเข้ามาในเวปรุ่นเนี่ย มันจะมาดูไหมอ่ะ
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Thu Oct 07, 2010 12:33 pm

นี่นายโต แกเอารูปที่มันเป็นปัจจุบันได้ไหม..รูปเก่านะที่บ้านเรามีแล้ว555 สงสัยละสิว่าหลงไปให้เราตอนไหน ..จะดูสลักหลังไหม....
    LEO
    LEO

ตั้งหัวข้อ  LEO Thu Oct 07, 2010 2:27 pm

หน่อย พิมพ์ว่า:นี่นายโต แกเอารูปที่มันเป็นปัจจุบันได้ไหม..รูปเก่านะที่บ้านเรามีแล้ว555 สงสัยละสิว่าหลงไปให้เราตอนไหน ..จะดูสลักหลังไหม....

เห็นเพื่อนๆมีความสุขกันก้อดีใจนะครับ ถ้าไม่มีที่ตรงนี้พวกเราก้ออาจจะไม่ได้เจอเพื่อนเก่าๆเยอะขนาดนี้ ยังงัยก้อต้องขอบคุณเจ๊ยุ้ยเค้านะครับ
    คิดถึงวันเก่าๆแล้วมีความสุขนะขอรับ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Thu Oct 07, 2010 2:43 pm

LEO พิมพ์ว่า:
    หน่อย พิมพ์ว่า:นี่นายโต แกเอารูปที่มันเป็นปัจจุบันได้ไหม..รูปเก่านะที่บ้านเรามีแล้ว555 สงสัยละสิว่าหลงไปให้เราตอนไหน ..จะดูสลักหลังไหม....

เห็นเพื่อนๆมีความสุขกันก้อดีใจนะครับ ถ้าไม่มีที่ตรงนี้พวกเราก้ออาจจะไม่ได้เจอเพื่อนเก่าๆเยอะขนาดนี้ ยังงัยก้อต้องขอบคุณเจ๊ยุ้ยเค้านะครับ
    คิดถึงวันเก่าๆแล้วมีความสุขนะขอรับ
    ระ แกเริ่มพูดเหมือนคนแก่แล้วอ่ะ ชอบเล่าความหลังอิอิอิ ดีใจเหมือนกันที่เพื่อนๆได้เจอกัน แล้วก็ดูแลกันดีๆนะ อย่าทิ้งกันไปไหน
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Thu Oct 07, 2010 2:45 pm

คุณหน่อยก็คอยดูต่อไปเลยอย่าเผลอมีแฟนก่อนถึงหน่อยมีแฟน(อนุญาติ) ก็ต้องพ่วงไปด้วยนะนัดวันมาเลยจะได้จัดเวลาถูกปีนี้อ้อใช้พักร้อนตั้งแต่ต้นปีเพราะปีที่แล้ววางแผนผิดปีหน้าก็แผลนมาได้เลย

อ้อจ้า..มีแฟนแล้วไปด้วยได้จริงเหรอ..แต่ถ้าหายังไม่ได้เอาเพื่อนที่ยังโสดไปแทนได้ปะละ..แล้วยุ้ยใกล้ ๆมาค่อยว่ากันอีกที ..คุณโตเสียใจด้วยนะ เด็กท่าเรือแพ้อีก.. จะแบ่งใจมาเชียร์เมืองทองก็ได้นะจ๊ะ...[/quote]ไม่เป็นไรจ๊ะ เราคงเปลี่ยนใจไม่ได้แล้วล่ะ เพราะเราหลวมตัวมาไกลแล้ว...อดทนนิดหนึ่งกำลังหารูปเก่าๆอยู่เดี๋ยวโพสให้ดูเพื่อนๆอย่าตกใจนะ คิดถึงเพื่อนๆทุกคน... [/quote]
    โอ้ คุณโตเอารูปมาโชว์แล้ว เอารูปมาโชว์ก็ดีจะได้จำสมัยหนุ่มได้ว่าสมัยก่อนหล่อขนาดไหน ตอนนี้เสียดายความหล่อไหมแก ได้ข่าวว่ารูปร่างเป็นเสี่ยเลยใช่ไหม
    Aornajaa
    Aornajaa

หายกันไปไหนหมด - Page 2 Empty อย่า่ว่าคุณโตเค้านะ

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Thu Oct 07, 2010 5:08 pm

คุณหน่อยจ๋า..แค่คุณโตเค้าเข้าระบบมาให้เจอก็ดีใจจะแย่ นี่ก็พยายามลงรูปให้เห็นได้ชื่นใจ..คุณหน่อยจะอะไรกะคุณโตของอ้ออีกเนี่ย คริ..คริๆๆ

[[color=red][b]color=red]@คุณโตแค่ไปหารูปก็นานโครตแล้วนะ ถ้ายังไม่มีรูปปัจจุบันก็ให้ตัวปัจจุบันเจอกันวันที่ 6 นะ ถ้าไม่มีสัญญาตอบรับใดๆกลับมาจากคุณโตอ้อจะถือว่าคุณโตOK จ๊ะ
    usa23
    usa23

ตั้งหัวข้อ  usa23 Sat Oct 09, 2010 11:55 am

[quote="หน่อย"]นี่นายโต แกเอารูปที่มันเป็นปัจจุบันได้ไหม..รูปเก่านะที่บ้านเรามีแล้ว555 สงสัยละสิว่าหลงไปให้เราตอนไหน ..จะดูสลักหลังไหม....[/quoteเราไม่ถ่ายรูปนานมากๆเลยไม่มีรูปใหม่ไห้เพื่อนๆดู ดูของเก่าไปก่อนนะ..
    usa23
    usa23

ตั้งหัวข้อ  usa23 Sat Oct 09, 2010 11:59 am

อ้อจ้า..มีแฟนแล้วไปด้วยได้จริงเหรอ..แต่ถ้าหายังไม่ได้เอาเพื่อนที่ยังโสดไปแทนได้ปะละ..แล้วยุ้ยใกล้ ๆมาค่อยว่ากันอีกที ..คุณโตเสียใจด้วยนะ เด็กท่าเรือแพ้อีก.. จะแบ่งใจมาเชียร์เมืองทองก็ได้นะจ๊ะ...
    ไม่เป็นไรจ๊ะ เราคงเปลี่ยนใจไม่ได้แล้วล่ะ เพราะเราหลวมตัวมาไกลแล้ว...อดทนนิดหนึ่งกำลังหารูปเก่าๆอยู่เดี๋ยวโพสให้ดูเพื่อนๆอย่าตกใจนะ คิดถึงเพื่อนๆทุกคน... [/quote]
    โอ้ คุณโตเอารูปมาโชว์แล้ว เอารูปมาโชว์ก็ดีจะได้จำสมัยหนุ่มได้ว่าสมัยก่อนหล่อขนาดไหน ตอนนี้เสียดายความหล่อไหมแก ได้ข่าวว่ารูปร่างเป็นเสี่ยเลยใช่ไหม[/quote]สังขารนะเพื่อนยุ้ย ทุกวันนื้เราได้แต่ทำใจ ไม่นึกว่าตัวเองจะเปลี่ยนขนาดนี้ แต่ยุ้ยดูไม่เปลี่ยนเลยนะเพื่อน..
    usa23
    usa23

ตั้งหัวข้อ  usa23 Sat Oct 09, 2010 12:02 pm

คุณหน่อยจ๋า..แค่คุณโตเค้าเข้าระบบมาให้เจอก็ดีใจจะแย่ นี่ก็พยายามลงรูปให้เห็นได้ชื่นใจ..คุณหน่อยจะอะไรกะคุณโตของอ้ออีกเนี่ย คริ..คริๆๆ

[[color=red][b]color=red]@คุณโตแค่ไปหารูปก็นานโครตแล้วนะ ถ้ายังไม่มีรูปปัจจุบันก็ให้ตัวปัจจุบันเจอกันวันที่ 6 นะ ถ้าไม่มีสัญญาตอบรับใดๆกลับมาจากคุณโตอ้อจะถือว่าคุณโตOK จ๊ะ
    เราก็อยากไปเจอเพื่อนๆอยูนะแต่ไว้โอกาสหน้าดีกว่า อย่าโกรธกันนะ...
    Aornajaa
    Aornajaa

หายกันไปไหนหมด - Page 2 Empty ใครเล่าจะโกรธคุณโตได้ลง

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Sat Oct 09, 2010 1:09 pm

เราก็อยากไปเจอเพื่อนๆอยูนะแต่ไว้โอกาสหน้าดีกว่า อย่าโกรธกันนะ...
    ใครจะโกรธคุณโตได้ เอาไว้มีใจอยากจะไปก้บอกมา หวังว่าสบายดีนะ ..
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Oct 09, 2010 5:04 pm

[[color=red]color=red]@คุณโตแค่ไปหารูปก็นานโครตแล้วนะ ถ้ายังไม่มีรูปปัจจุบันก็ให้ตัวปัจจุบันเจอกันวันที่ 6 นะ ถ้าไม่มีสัญญาตอบรับใดๆกลับมาจากคุณโตอ้อจะถือว่าคุณโตOK จ๊ะ[/quote]เราก็อยากไปเจอเพื่อนๆอยูนะแต่ไว้โอกาสหน้าดีกว่า อย่าโกรธกันนะ...[/quote]
    ใครจะโกรธคุณโตได้ เอาไว้มีใจอยากจะไปก้บอกมา หวังว่าสบายดีนะ ..[/quote]

[b]เรานี่แหละโกรธตัวแล้ว 555 (ล้อเล่น)..เราก็ไม่สวย ยังกล้าไปหาเพื่อนเลยแก ไปหน่อยน่านะ...
    Aornajaa
    Aornajaa

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Mon Oct 11, 2010 12:56 pm

หน่อย พิมพ์ว่า:[[color=red]color=red]@คุณโตแค่ไปหารูปก็นานโครตแล้วนะ ถ้ายังไม่มีรูปปัจจุบันก็ให้ตัวปัจจุบันเจอกันวันที่ 6 นะ ถ้าไม่มีสัญญาตอบรับใดๆกลับมาจากคุณโตอ้อจะถือว่าคุณโตOK จ๊ะ
    เราก็อยากไปเจอเพื่อนๆอยูนะแต่ไว้โอกาสหน้าดีกว่า อย่าโกรธกันนะ...[/quote]
    ใครจะโกรธคุณโตได้ เอาไว้มีใจอยากจะไปก้บอกมา หวังว่าสบายดีนะ ..[/quote]

[b]เรานี่แหละโกรธตัวแล้ว 555 (ล้อเล่น)..เราก็ไม่สวย ยังกล้าไปหาเพื่อนเลยแก ไปหน่อยน่านะ...
    [/quote]

เพื่อนหน่อยเจ้าขา มันคนละเืรื่องเดี๋ยวกันเจ้าค่า คุณโตเค้าไม่ว่างต่างหาก อ้อรอนะคุณโต รอจนกว่าคุณโตจะมีใจมา.....
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Thu Oct 14, 2010 6:33 pm

สังขารนะเพื่อนยุ้ย ทุกวันนื้เราได้แต่ทำใจ ไม่นึกว่าตัวเองจะเปลี่ยนขนาดนี้ แต่ยุ้ยดูไม่เปลี่ยนเลยนะเพื่อน..[/quote] เรายังไม่เปลี่ยนหรอก คนมันหน้าเด็กตลอดกาล แต่ตอนนี้ก็เริ่มอ้วนแล้วเนี่ย พุงเพิงเริ่มมาแล้ว เวลาจะกินอะไรก็ต้องคิดแล้วคิดอีก แต่ในที่สุดก็กินอยู่ดี เป็นเหมือนกันไหมเนี่ย แล้วทำงานทำการอยู่ที่ไหนแล้วเนี่ย โตเอ้ย

เวลาขณะนี้ Tue May 21, 2024 12:29 am