ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

supissa
หน่อย
kanita_ket
Aornajaa
8 posters

จำได้ไหม

Aornajaa
    Aornajaa

จำได้ไหม Empty จำได้ไหม

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Fri Feb 05, 2010 5:39 pm

อ้อเองนะ ไม่ได้เรียนถึง ม6.อยู่แค่ม3.ได้ไหม
    ชื่อสายสุดา จันทะสิงห์(อ้อ)
    เคยอยู่ ม3/2
    บ้านดงบัง
    เคยมีเพื่อนร่วมกลุ่ม หยุด(พิกุล) ก้อย(มริดา) จ๋า(อังคณา) อ้อ(ขนิษฐา) วิ(วิยะดา)

lol!

อ้อ(คนขวามือ)
    จำได้ไหม Aou110
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

จำได้ไหม Empty Re: จำได้ไหม

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 05, 2010 6:40 pm

Aornajaa พิมพ์ว่า:อ้อเองนะ ไม่ได้เรียนถึง ม6.อยู่แค่ม3.ได้ไหม
    บ้านดงบัง
    เคยมีเพื่อนร่วมกลุ่ม หยุด(พิกุล) ก้อย(มริดา) จ๋า(อังคณา) อ้อ(ขนิษฐา) วิ(วิยะดา)

lol!

จำได้สิ แล้วอ้อยังอยู่กทม.อยู่ใช่ปะ ไม่ได้ข่าวแกนานมากเลยนะ แต่งงานยัง Very Happy ยุ้ยจำหน้าแกได้แต่ตอนที่แกผมสั้นว่ะ ตอนนี้ถ้าเจอกันอีกทีฉันก็ไม่รู้ว่าจะจำแกได้หรือป่าว
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Feb 06, 2010 11:35 am

Admin พิมพ์ว่า:
    Aornajaa พิมพ์ว่า:อ้อเองนะ ไม่ได้เรียนถึง ม6.อยู่แค่ม3.ได้ไหม
    บ้านดงบัง

lol!

จำได้สิ แล้วอ้อยังอยู่กทม.อยู่ใช่ปะ ไม่ได้ข่าวแกนานมากเลยนะ แต่งงานยัง Very Happy ยุ้ยจำหน้าแกได้แต่ตอนที่แกผมสั้นว่ะ ตอนนี้ถ้าเจอกันอีกทีฉันก็ไม่รู้ว่าจะจำแกได้หรือป่าว

อ๋อ.....
    อ้อเหรอจำได้สิ อ้อจะมีสองคน ที่เป็นเพื่อนกับพวกก้อยไง ใช่เปล่า แล้วจำเราได้ไหมเนี๋ยะ..
    supissa
    supissa

จำได้ไหม Empty หวัดดีค่ะ

ตั้งหัวข้อ  supissa Sat Feb 06, 2010 12:34 pm

อ้อ เราจำนายได้ ไม่รู้ว่านายจะจำเราได้หรือเปล่า คิดถึงเพื่อนมากเลย
    ทำอะไร อยู่ที่ไหนตอนนี้ ลงรูปด้วยสิ จะได้เห็นหน้า

เห็นรูป คุณนายจ๋า แล้วตะลึงในความงามมากเลยนะเนี่ย

ถ้าอ้อมีรูปหยุด ช่วยเอาลงด้วยนะ

จะรอดู
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Feb 08, 2010 4:51 am

supissa พิมพ์ว่า:อ้อ เราจำนายได้ ไม่รู้ว่านายจะจำเราได้หรือเปล่า คิดถึงเพื่อนมากเลย
    ทำอะไร อยู่ที่ไหนตอนนี้ ลงรูปด้วยสิ จะได้เห็นหน้า

เห็นรูป คุณนายจ๋า แล้วตะลึงในความงามมากเลยนะเนี่ย

ถ้าอ้อมีรูปหยุด ช่วยเอาลงด้วยนะ

จะรอดู

นี่สาใช่ไหมเนี่ย โตเป็นสาวแล้วสวยจังเลยนะ เธอยังตัวเล็กเหมือนเดิมอะป่าว ฮิฮิฮิ ถามโง่ๆอีกละ คิดถึงเพื่อนๆนะจ้ะ
    supissa
    supissa

จำได้ไหม Empty ตอบกลับ

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 08, 2010 11:28 am

อยากไปเที่ยวต่างประเทศจังเลย อ่ะยุ้ย เราคงได้ไปแค่ลาว กะเขมร แน่เลย

ตอนนี้ ก้อสูงขึ้นแล้วนะ อย่างน้อยก้อน่าจะสูงกว่า ก้อย มรินดา อ่ะ

ตอนปีใหม่เรายังได้คุยกะ ก้อย กะ อ้อย อยู่เลย เมากันอยู่สามวันติดกันแหนะ

ยุ้ย พยายามติดต่อ หยุด (พิกุล)ให้ด้วย นะ บอกว่า เราคิดถึ๊ง คิดถึง

รวมทั้ง คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนด้วยจ่ะ

ว่าแต่ว่า add รูป ไงเนี่ย (โง่อีกละ อิอิ)
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Feb 08, 2010 9:56 pm

supissa พิมพ์ว่า:อยากไปเที่ยวต่างประเทศจังเลย อ่ะยุ้ย เราคงได้ไปแค่ลาว กะเขมร แน่เลย

ตอนนี้ ก้อสูงขึ้นแล้วนะ อย่างน้อยก้อน่าจะสูงกว่า ก้อย มรินดา อ่ะ

ตอนปีใหม่เรายังได้คุยกะ ก้อย กะ อ้อย อยู่เลย เมากันอยู่สามวันติดกันแหนะ

ยุ้ย พยายามติดต่อ หยุด (พิกุล)ให้ด้วย นะ บอกว่า เราคิดถึ๊ง คิดถึง

รวมทั้ง คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนด้วยจ่ะ

ว่าแต่ว่า add รูป ไงเนี่ย (โง่อีกละ อิอิ)

สงสัยว่าเราคงต้องสอนวิธีใส่รูปให้ด้วยละมั้งเนี่ย เพราะมันก็วุ่นไเหมือนกันไอ้ฟอรั่มเนี้ยะ เดี๋ยวลองทำไว้ให้ดูนะ Surprised
    ส่วนคุณนายหยุดช่วงนี้เขาอยู่ในช่วงจำศีลน่ะ ไม่ยอมติดต่อกับใคร คงสักพักถ้ามันคิดถึงเพื่อนๆมันก็คงโผล่ออกมาเองแหละ ถ้าอยากเจอมันก็ต้องไปถามกับนัดลูกพ่อใหญ่เสมอน่ะ
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Tue Feb 09, 2010 6:10 pm

จำได้ไหม Aa11
    supissa
    supissa

จำได้ไหม Empty แจ้งลบ

ตั้งหัวข้อ  supissa Tue Feb 09, 2010 6:12 pm

ภาพ เบ้อเร่อ เลย

ลบให้ด้วยนะจ๊ะ admin ยุ้ย

ทีหลังจะเล็กกว่านี้
    aoo2476
    aoo2476

จำได้ไหม Empty สวย...กันทั้งน้านเลย

ตั้งหัวข้อ  aoo2476 Wed Feb 10, 2010 11:07 am

Laughing จำเพื่อนได้ทุกคนเลยนะ หน่อย สา แล้วอีกคนจำชื่ไม่ได้อ่ะ
    อยากเห็นรูปอ้อ อ่ะ หายไปเป็น 10 ปี แกเป็นไงบ้างว่ะ ถ้าว่างก็โทรมาได้นะ

089-0715596 อ้อ(ขนิษฐา)

คิดถึงนะ lol!
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Wed Feb 10, 2010 11:28 pm

supissa พิมพ์ว่า:ภาพ เบ้อเร่อ เลย

แก้ให้แล้วนะ คราวหลังก็เลือกขนาดรูป 320 px width (for blog) ถ้าไม่อยากได้รูปใหญ่อะนะ แต่เราว่ารูปใหญ่ๆนะชัดดี มองไม่เห็นริ้วๆรอยๆอะไรหรอก อิอิอิ พวกเรายังหน้าเด็กกันอยู่
    แล้วตอนนี้ทำงานทำการอยู่ที่ไหนน่ะสา เราก็อยากเจอเพื่อนรุ่นเราเยอะๆเหมือนกันนะ ฤกษ์งามยามดีเราก็นัดกันไปแคมปิ้งคนจะมันพิลึกเนอะ
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Fri Feb 12, 2010 7:11 pm

supissa พิมพ์ว่า:ภาพ เบ้อเร่อ เลย

แก้ให้แล้วนะ คราวหลังก็เลือกขนาดรูป 320 px width (for blog) ถ้าไม่อยากได้รูปใหญ่อะนะ แต่เราว่ารูปใหญ่ๆนะชัดดี มองไม่เห็นริ้วๆรอยๆอะไรหรอก อิอิอิ พวกเรายังหน้าเด็กกันอยู่
    แล้วตอนนี้ทำงานทำการอยู่ที่ไหนน่ะสา เราก็อยากเจอเพื่อนรุ่นเราเยอะๆเหมือนกันนะ ฤกษ์งามยามดีเราก็นัดกันไปแคมปิ้งคนจะมันพิลึกเนอะ

ขอบใจมากนะจ๊ะ ยุ้ย ที่ช่วยลดรูปให้ ตอนนี้สา ลาเรียนต่อโท ที่ ม เกษตร เพราะรับราชการ ที่ กรมวิชาการเกษตรมา สามปีแระ
    คงอีกนานกว่าจะจบ ช่วงนี้ก้อวุ่นกับ thesis อยู่จ้า วันหน้า จะเอารูป หนุ่ม 6/2 มาฝากด้วย อิอิ เถื่อนมาก ขอบอก [img]จำได้ไหม Cddu323792501[/img]
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 12, 2010 11:49 pm

supissa พิมพ์ว่า:

ขอบใจมากนะจ๊ะ ยุ้ย ที่ช่วยลดรูปให้ ตอนนี้สา ลาเรียนต่อโท ที่ ม เกษตร เพราะรับราชการ ที่ กรมวิชาการเกษตรมา สามปีแระ
    คงอีกนานกว่าจะจบ ช่วงนี้ก้อวุ่นกับ thesis อยู่จ้า วันหน้า จะเอารูป หนุ่ม 6/2 มาฝากด้วย อิอิ เถื่อนมาก ขอบอก [img]จำได้ไหม Cddu323792501[/img]

เก่งจังเลยสา แล้วไปไงมาไงได้ไปทำงานที่กรมวิชาการเกษตร ตอนที่เรียนไม่เห็นมีที่ท่าว่าเธอจะมีแววมาทางนี้เลยนี่ หน้าที่การงานก็ดีแล้วเมื่อไหร่จะเป็นฝั่งเป็นฝา แล้วหนุ่มในรูปนี่ใครเนี่ย พ่อของลูกในอนาคตป่ะ
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Sat Feb 13, 2010 7:38 am

ไม่เก่งหรอกจ่ะ สงสัยว่ามันฟลุ๊ค แล้วยุ้ย หละ อยู่ที่โน่น ทำงานไรเหรอ ไม่ต้องแปลกใจนะถ้าเห็นเราเข้า เม้น บ่อย เพราะเราต้องอยู่หน้าคอม ทุกวันเลย ช่วงเนี้ย
    รูปนั้น เหรอ รูปนพพรไง ยุ้ยจำนพพรไม่ได้เหรอ เค้าส่งมาให้ตอนรับปริญญาโท ที่ม. มหานคร ตอนนี้ เค้าทำงานที่ ชลบุรี ร่ำรวยไปแล้วมั้ง ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้ว หารูปเพื่อนคนอื่นๆยังไม่เจอ เลยลงรูปนี้ก่อนจ้า
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Sun Feb 14, 2010 2:12 am

supissa พิมพ์ว่า:ไม่เก่งหรอกจ่ะ สงสัยว่ามันฟลุ๊ค แล้วยุ้ย หละ อยู่ที่โน่น ทำงานไรเหรอ ไม่ต้องแปลกใจนะถ้าเห็นเราเข้า เม้น บ่อย เพราะเราต้องอยู่หน้าคอม ทุกวันเลย ช่วงเนี้ย
    รูปนั้น เหรอ รูปนพพรไง ยุ้ยจำนพพรไม่ได้เหรอ เค้าส่งมาให้ตอนรับปริญญาโท ที่ม. มหานคร ตอนนี้ เค้าทำงานที่ ชลบุรี ร่ำรวยไปแล้วมั้ง ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้ว หารูปเพื่อนคนอื่นๆยังไม่เจอ เลยลงรูปนี้ก่อนจ้า
    ยุ้ยยังไม่ได้ทำงานเลย ตอนนี้เรียนพยาบาลต่อที่นี่ เพราะวุฒิรัฐศาสตร์หางานทำไม่ได้ที่นี่กฏหมายมันคนละแบบ แต่ถ้าอยากใช้วุฒิเราจริงๆก็ต้องเรียนภาษาเพิ่มแล้วก็เรียนรัฐศาสตร์ต่ออีกสองปี แต่เราไม่ชอบสาขานี้แล้วเราเลยเลือกเรียนพยาบาลแทนน่ะ แล้วรัฐบาลที่นี่เขาก็ดีนะออกค่าใช้จ่ายให้หมดเลย ถ้าเรียนที่บ้านเราก็คงแพงอยู่น่ะ เราก็เลยคิดว่าถึงอยู่บ้านก็ไม่ได้ทำอะไรไปเรียนดีกว่าไม่เสียตังส์ด้วย ตอนนี้ก็ฝึกงานอยู่ดูแลคนป่วยตามบ้านน่ะ ทำงานเป็นชั่วโมง เขาก็ให้ค่ารถเฉยๆ เดือนละร้อยกว่ายูโร แต่จริงๆฝึกงานเขาไม่จ่ายก็ได้ ขึ้นอยู่กับบริษัทที่ฝึกงานน่ะว่าเขาจะใจดีแค่ไหน ยุ้ยก็คงฝึกงานที่นี่ถึงปลายเดือนมิถุนายน จากนั้นอาจจะต้องไปฝึกงานกับเด็กอ่อนต่ออีกสามเดือนน่ะ แล้วตอนนี้ก็ต้องทำใบขับขี่ที่นี่ด้วย เขาสอบยากกว่าเมืองไทยเยอะเลย สาเข้ามาตอบให้บ่อยๆก็ดีเพราะรู้สึกว่าเพื่อนคนอื่นๆเขาจะงานยุ่งกันมากเลย เราก็เช็คเมลล์เกือบทุกวันแหละ แต่ไม่ค่อยแชท เล่นเกมส์ในเฟสบุ๊คส่วนใหญ่ มีอะไรแปลกๆในชีวิตก็เล่าให้ฟังบ้างนะ
    supissa
    supissa

ตั้งหัวข้อ  supissa Mon Feb 22, 2010 6:20 pm

supissa พิมพ์ว่า:ไม่เก่งหรอกจ่ะ สงสัยว่ามันฟลุ๊ค แล้วยุ้ย หละ อยู่ที่โน่น ทำงานไรเหรอ ไม่ต้องแปลกใจนะถ้าเห็นเราเข้า เม้น บ่อย เพราะเราต้องอยู่หน้าคอม ทุกวันเลย ช่วงเนี้ย
    ยุ้ยยังไม่ได้ทำงานเลย ตอนนี้เรียนพยาบาลต่อที่นี่ เพราะวุฒิรัฐศาสตร์หางานทำไม่ได้ที่นี่กฏหมายมันคนละแบบ แต่ถ้าอยากใช้วุฒิเราจริงๆก็ต้องเรียนภาษาเพิ่มแล้วก็เรียนรัฐศาสตร์ต่ออีกสองปี แต่เราไม่ชอบสาขานี้แล้วเราเลยเลือกเรียนพยาบาลแทนน่ะ แล้วรัฐบาลที่นี่เขาก็ดีนะออกค่าใช้จ่ายให้หมดเลย ถ้าเรียนที่บ้านเราก็คงแพงอยู่น่ะ เราก็เลยคิดว่าถึงอยู่บ้านก็ไม่ได้ทำอะไรไปเรียนดีกว่าไม่เสียตังส์ด้วย ตอนนี้ก็ฝึกงานอยู่ดูแลคนป่วยตามบ้านน่ะ ทำงานเป็นชั่วโมง เขาก็ให้ค่ารถเฉยๆ เดือนละร้อยกว่ายูโร แต่จริงๆฝึกงานเขาไม่จ่ายก็ได้ ขึ้นอยู่กับบริษัทที่ฝึกงานน่ะว่าเขาจะใจดีแค่ไหน ยุ้ยก็คงฝึกงานที่นี่ถึงปลายเดือนมิถุนายน จากนั้นอาจจะต้องไปฝึกงานกับเด็กอ่อนต่ออีกสามเดือนน่ะ แล้วตอนนี้ก็ต้องทำใบขับขี่ที่นี่ด้วย เขาสอบยากกว่าเมืองไทยเยอะเลย สาเข้ามาตอบให้บ่อยๆก็ดีเพราะรู้สึกว่าเพื่อนคนอื่นๆเขาจะงานยุ่งกันมากเลย เราก็เช็คเมลล์เกือบทุกวันแหละ แต่ไม่ค่อยแชท เล่นเกมส์ในเฟสบุ๊คส่วนใหญ่ มีอะไรแปลกๆในชีวิตก็เล่าให้ฟังบ้างนะ

ช่วงนี้ใกล้สอบไม่ได้เข้ามาบ่อย เดี๋ยวเราค่อยคุยกันนะจ๊ะยุ้ย

อ้อ เค้ายังหน้าเด็กอยู่เลยอ่ะ แทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง
    bus
    bus

จำได้ไหม Empty หวัดดีสา

ตั้งหัวข้อ  bus Tue Feb 23, 2010 9:34 pm

บุษบา นะ เป็นไงบ้างเพื่อนตอนนี้ เีรียนอยู่ที่ กทม. เหรอ
    bus
    bus

จำได้ไหม Empty ถามถึงเพื่อนเก่า

ตั้งหัวข้อ  bus Tue Feb 23, 2010 9:35 pm

thitirat พิมพ์ว่า:บุษบา นะ เป็นไงบ้างเพื่อนตอนนี้ เีรียนอยู่ที่ กทม. เหรอ

แล้วตอนนี้เพื่อนเก่า ๆเรา ไปไหนกันบ้างนะ
    เช่น ยศ กะ หลาย ได้ยินข่าวคราวบ้างไหมเพื่อน I love you
    Ran_Kung
    Ran_Kung

ตั้งหัวข้อ  Ran_Kung Wed Feb 24, 2010 11:07 pm

แอบมาดูสาวๆที่ยังโสดและไม่โสดคุยกัน 5555
    อย่างงน่ะว่าเป็นใคร หวาดดีทุกๆคน
    ปล.ไม่จบ ม.6 เกือบไม่จบ ม.3 ด้วย ไม่รู้ว่าคุยได้ป่าว
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Thu Feb 25, 2010 8:32 am

Ran_Kung พิมพ์ว่า:แอบมาดูสาวๆที่ยังโสดและไม่โสดคุยกัน 5555
    อย่างงน่ะว่าเป็นใคร หวาดดีทุกๆคน
    ปล.ไม่จบ ม.6 เกือบไม่จบ ม.3 ด้วย ไม่รู้ว่าคุยได้ป่าว

แสดงว่าตัวยังโสดใช่ไหม..คุยได้จ้า...จำหน้าได้แต่ขอชื่อนิดหนึ่งนะ นึกไม่ออกเลย
    aoo2476
    aoo2476

จำได้ไหม Empty หวัดดี....คุณสำราญ

ตั้งหัวข้อ  aoo2476 Thu Feb 25, 2010 11:16 am

ยังโสดอยู่หรอ จำเราได้ปะ ลูกเราโตแล้วอ่ะ
    Ran_Kung
    Ran_Kung

ตั้งหัวข้อ  Ran_Kung Thu Feb 25, 2010 12:30 pm

aoo2476 พิมพ์ว่า:ยังโสดอยู่หรอ จำเราได้ปะ ลูกเราโตแล้วอ่ะ

จำได้ จำได้เกือบทุกคนล่ะ
    ปล.แต่จะมีกี่คนที่จำเราได้ อิอิอิอิอิ
    Aornajaa
    Aornajaa

จำได้ไหม Empty คุณราญไม่โสด

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Thu Feb 25, 2010 12:49 pm

Ran_Kung พิมพ์ว่า:
    aoo2476 พิมพ์ว่า:ยังโสดอยู่หรอ จำเราได้ปะ ลูกเราโตแล้วอ่ะ

จำได้ จำได้เกือบทุกคนล่ะ
    ปล.แต่จะมีกี่คนที่จำเราได้ อิอิอิอิอิ
    [quote]
    คุณราญไม่โสดหรอกเพราะตอนนี้กำลังคบกับอ้ออยู่ซึ่งเราก็จะมีข่าวดีในไม่ช้านี้แต่ตอนนี้กำลังเก็บตังค์กันอยู่
    aoo2476
    aoo2476

ตั้งหัวข้อ  aoo2476 Thu Feb 25, 2010 12:59 pm

จะปล่อยให้โสดทำไมน่ะ ก็หาเอาใกล้ ๆ อ่ะน่ะ
    ว่าแต่ว่าแกจะแต่งงานกันจิงดิ แล้วอ้อยังอยู่ที่เดิมป่ะ หายหัวไปเลยนะ pig
    Aornajaa
    Aornajaa

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Thu Feb 25, 2010 1:15 pm

aoo2476 พิมพ์ว่า:จะปล่อยให้โสดทำไมน่ะ ก็หาเอาใกล้ ๆ อ่ะน่ะ
    ว่าแต่ว่าแกจะแต่งงานกันจิงดิ แล้วอ้อยังอยู่ที่เดิมป่ะ หายหัวไปเลยนะ pig
    ยังอยู่ที่เดิม คือบ้านหลังเดิมและที่ทำงานเดิม ดีใจนะที่เจอทุกคน และยินดีด้วยหลานหน้าตาหล่อมาก ตอนนี้เค้าติดAudits อยู่
    คิดถึงมากๆก็โทรมาก่อน 0851439083 ก้อยสบายดีใหม ส่วนหน่อยนะอ้อพยายามจะจำให้ได้แต่ความทรงจำ จำได้แต่ตอน
    ม.ต้น แต่คิดถึงทุกนะ สำหรับสาเป็นสาวสวยนะ และบุษจำได้นะตอนใส่คอซองหน้าใสมาก คิดถึงกิ๊กเก่าอย่างพี่แตะจัง

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 6:25 am