ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

supissa
หน่อย
kanita_ket
Aornajaa
8 posters

จำได้ไหม

Ran_Kung
    Ran_Kung

จำได้ไหม - Page 2 Empty Re: จำได้ไหม

ตั้งหัวข้อ  Ran_Kung Thu Feb 25, 2010 1:59 pm

Aornajaa พิมพ์ว่า:
    aoo2476 พิมพ์ว่า:จะปล่อยให้โสดทำไมน่ะ ก็หาเอาใกล้ ๆ อ่ะน่ะ
    ว่าแต่ว่าแกจะแต่งงานกันจิงดิ แล้วอ้อยังอยู่ที่เดิมป่ะ หายหัวไปเลยนะ pig
    ยังอยู่ที่เดิม คือบ้านหลังเดิมและที่ทำงานเดิม ดีใจนะที่เจอทุกคน และยินดีด้วยหลานหน้าตาหล่อมาก ตอนนี้เค้าติดAudits อยู่
    คิดถึงมากๆก็โทรมาก่อน 0851439083 ก้อยสบายดีใหม ส่วนหน่อยนะอ้อพยายามจะจำให้ได้แต่ความทรงจำ จำได้แต่ตอน
    ม.ต้น แต่คิดถึงทุกนะ สำหรับสาเป็นสาวสวยนะ และบุษจำได้นะตอนใส่คอซองหน้าใสมาก คิดถึงกิ๊กเก่าอย่างพี่แตะจัง

หึหึหึหึหึ แก้ตัวด่วน ไม่เตรียมกันเลยน่ะ
    เดียวสาวๆเข้าใจผิดหมด ขอใช้ชีวิตคาสโนวา ต่อไป อิอิอิอิอิ
    Aornajaa
    Aornajaa

จำได้ไหม - Page 2 Empty Re: จำได้ไหม

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Thu Feb 25, 2010 2:53 pm

Ran_Kung พิมพ์ว่า:
    Aornajaa พิมพ์ว่า:
    aoo2476 พิมพ์ว่า:จะปล่อยให้โสดทำไมน่ะ ก็หาเอาใกล้ ๆ อ่ะน่ะ
    ว่าแต่ว่าแกจะแต่งงานกันจิงดิ แล้วอ้อยังอยู่ที่เดิมป่ะ หายหัวไปเลยนะ pig
    ยังอยู่ที่เดิม คือบ้านหลังเดิมและที่ทำงานเดิม ดีใจนะที่เจอทุกคน และยินดีด้วยหลานหน้าตาหล่อมาก ตอนนี้เค้าติดAudits อยู่
    คิดถึงมากๆก็โทรมาก่อน 0851439083 ก้อยสบายดีใหม ส่วนหน่อยนะอ้อพยายามจะจำให้ได้แต่ความทรงจำ จำได้แต่ตอน
    ม.ต้น แต่คิดถึงทุกนะ สำหรับสาเป็นสาวสวยนะ และบุษจำได้นะตอนใส่คอซองหน้าใสมาก คิดถึงกิ๊กเก่าอย่างพี่แตะจัง

หึหึหึหึหึ แก้ตัวด่วน ไม่เตรียมกันเลยน่ะ
    เดียวสาวๆเข้าใจผิดหมด ขอใช้ชีวิตคาสโนวา ต่อไป อิอิอิอิอิ
    แ้ก้ตัวให้ผู้ชาย จริงแล้วเราเก็บเงินซื้อรถไม่ใช้แต่งงานจ้า ซึ่งเราและคุณราญก็คงเป็นเพื่อนกันต่อไป ไม่ใช้แฟน
    และยังต้องคนหาคนที่ใช่ต่อไปครับ ใครมีเหลือแบ่งให้ใช้สอยบ้าง
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty หวัดดีจ้าทุกคน

ตั้งหัวข้อ  supissa Thu Feb 25, 2010 6:12 pm

ว้าว วันนี้เข้า ไม่เสียเที่ยว เจอราญ ด้วย เค้าคงจำเราไม่ได้ เพราะเราหน้าตาเปี๊ยนไป ตอนนั้น ตัวเล็กๆ ดำเมี่ยม
    แต่เราจำเค้าได้แม่น เพราะเค้าเก่ง แต่ไม่ค่อยเข้าเรียน
    อยากเห็นหน้า วีระ บ้านจานทุ่งอ่ะ ใครมีรูปบ้าง
    เค้าเคยมาจีบเพื่อนแอ๋ว ตอนนี้แอ๋วเค้ามีสามี มีลูกไปเรียบร้อย
    เพิ่งคุยกันเมื่อตอนปีใหม่นี้เอง

อ้อ เดี๋ยวว่างๆ เราโทรคุยด้วยนะ

บุษ ตอนนี้สอนอยู่ที่ไหนเหรอ เรียนต่อด้วยใช่ป่ะ เรื่อง thesis หนะ เป็นไงบ้าง เรานะคิดเรื่องมาแทบตายกว่าอาจารย์เค้าจะโอเค แก้ไขอยู่
    20 30 ครั้ง กว่าจะส่งขอทุนได้ เฮ่อ เหนื่อยสุดๆ
    คิดถึงเพื่อนทุกๆคนนะจ๊ะ
    Ran_Kung
    Ran_Kung

ตั้งหัวข้อ  Ran_Kung Thu Feb 25, 2010 11:26 pm

supissa พิมพ์ว่า:ว้าว วันนี้เข้า ไม่เสียเที่ยว เจอราญ ด้วย เค้าคงจำเราไม่ได้ เพราะเราหน้าตาเปี๊ยนไป ตอนนั้น ตัวเล็กๆ ดำเมี่ยม
    แต่เราจำเค้าได้แม่น เพราะเค้าเก่ง แต่ไม่ค่อยเข้าเรียน
    อยากเห็นหน้า วีระ บ้านจานทุ่งอ่ะ ใครมีรูปบ้าง
    เค้าเคยมาจีบเพื่อนแอ๋ว ตอนนี้แอ๋วเค้ามีสามี มีลูกไปเรียบร้อย
    เพิ่งคุยกันเมื่อตอนปีใหม่นี้เอง

อ้อ เดี๋ยวว่างๆ เราโทรคุยด้วยนะ

บุษ ตอนนี้สอนอยู่ที่ไหนเหรอ เรียนต่อด้วยใช่ป่ะ เรื่อง thesis หนะ เป็นไงบ้าง เรานะคิดเรื่องมาแทบตายกว่าอาจารย์เค้าจะโอเค แก้ไขอยู่
    20 30 ครั้ง กว่าจะส่งขอทุนได้ เฮ่อ เหนื่อยสุดๆ
    คิดถึงเพื่อนทุกๆคนนะจ๊ะ

จำได้ๆ สา เจอรูปก็จำได้แล้ว เก่งน่ะเนี่ยเราเรียนโทด้วย
    -----------------------------------
    ปล.ถึงรักฉันสั้น แต่ความจำฉันยาว 555555
    bus
    bus

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงอ้อ

ตั้งหัวข้อ  bus Fri Feb 26, 2010 12:00 am

Aornajaa พิมพ์ว่า:อ้อเองนะ ไม่ได้เรียนถึง ม6.อยู่แค่ม3.ได้ไหม
    ชื่อสายสุดา จันทะสิงห์(อ้อ)
    เคยอยู่ ม3/2
    บ้านดงบัง
    เคยมีเพื่อนร่วมกลุ่ม หยุด(พิกุล) ก้อย(มริดา) จ๋า(อังคณา) อ้อ(ขนิษฐา) วิ(วิยะดา)

lol!

อ้อ(คนขวามือ)
    จำได้ไหม - Page 2 Aou110

จำอ้อได้ เคยไปเล่นบ้านอ้อ ตอนที่มา กรุงเทพฯใหม่
    ไม่น่าเชื่อเลยว่าเรามาอยู่กรุงเทพฯ ได้ 10 ปีแล้วอ่ะ
    bus
    bus

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงสา

ตั้งหัวข้อ  bus Fri Feb 26, 2010 12:08 am

เป็นครูแถว เขตคลองสามวา เกือบจะถึงลำลูกกาแล้ว เป็นมาได้ 2 ปี กว่าๆ ๆๆ อยากกลับไปอยู่บ้านเฮาแล้ว..
    แต่ย้ายมากเหมือนกัน เพระาไม่มี ตำแหน่งให้ลง...
    >>> ตอนนี้กำลังนึกหัวข้ออยู่
    >>> แบบว่าไม่รู้จะทำไร

>>> แล้วคุณผู้ชายเนี่ยจำไม่ได้เลยอ่ะ ชื่อราญ อยู่ห้องไหนอ่ะ นายก็คงไม่รู้จักเราเหมือนกันแหละ เนอะ...
    แต่ยังไงก็เข้ามาคุยกันได้เด้อ...
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Fri Feb 26, 2010 3:52 am

aoo2476 พิมพ์ว่า:ยังโสดอยู่หรอ จำเราได้ปะ ลูกเราโตแล้วอ่ะ

จำได้ จำได้เกือบทุกคนล่ะ
    ปล.แต่จะมีกี่คนที่จำเราได้ อิอิอิอิอิ
    คุณชายราญ ชื่อสำราญ ใช่คนที่อยู่บ้านจานทุ่งไหม เราจำได้คลับคล้ายคลับคลา ถ้าบอกชื่อหมู่บ้านจะจำได้ทันทีเลย
    aoo2476
    aoo2476

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงสา...

ตั้งหัวข้อ  aoo2476 Fri Feb 26, 2010 10:20 am

เราก็จำหน้าสาได้แต่ ลำรึกความหลังยังไม่ได้ว่ะ สาเคยเข้าไปเจอเราที่กรุงเทพใช่มะ กับเพื่อนที่อยู่แถว ๆ นั่นอ่ะ ชื่อ อู๊ดป่ะ

ตอนนี้จันทิมาเขาก็พักอยู่ที่เดียวกับเรานะ แต่ไม่ค่อยได้คุยเลย เค้ายังโสดยังดูเด็กอยู่ เราก็ดูแก่มีครอบครัว มันก็เลยไม่ได้สนิทสนมกันเลยอ่ะ แล้วจะพยายามให้เขา เข้ามาดูเว็บนะ
    jesseca

ตั้งหัวข้อ  jesseca Fri Feb 26, 2010 3:27 pm

aoo2476 พิมพ์ว่า:เราก็จำหน้าสาได้แต่ ลำรึกความหลังยังไม่ได้ว่ะ สาเคยเข้าไปเจอเราที่กรุงเทพใช่มะ กับเพื่อนที่อยู่แถว ๆ นั่นอ่ะ ชื่อ อู๊ดป่ะ

ตอนนี้จันทิมาเขาก็พักอยู่ที่เดียวกับเรานะ แต่ไม่ค่อยได้คุยเลย เค้ายังโสดยังดูเด็กอยู่ เราก็ดูแก่มีครอบครัว มันก็เลยไม่ได้สนิทสนมกันเลยอ่ะ แล้วจะพยายามให้เขา เข้ามาดูเว็บนะ

Basketball อ้อ เราฝากคิดถึง จันทิมาด้วย ไม่ได้เจอเลย บอกจันให้เข้ามาติดต่อหาเพื่อนด้วยคิดฮอดหลายเด้อ
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty อ้อ จัง

ตั้งหัวข้อ  supissa Fri Feb 26, 2010 7:02 pm

อ้อ ขนิษฐา เจอ จันทิมา หารบำราช ใช่ป่ะ ล่าสุด โทรหาเค้าปีที่แล้วนะ ตอนนายหนึ่ง เสียหนะ

ใช่จันทิมาคนเดียวกันหรือเปล่า เนี่ย ชักไม่แน่ใจ

เห็นเต๋า ทัก เราคิดว่าน่าจะมีอีกจันทิมานึงนะ

ฝากถึงเต๋า นพ หนะ ยังโสดสนิท นะ คนนี้หน่ะ เหรอ โลกส่วนตัวเค้าสูงอย่าไปยุ่งกับเค้าเลย

ตอนนี้ เรียนจบโท ที่ม มหานคร แล้ว ทำงานเป็น วิศวกร ที่ ชลบุรี ได้ข่าวว่ากำลังจะรวยในอนาคตอันใกล้นี้ สนใจ ขอเบอร์กับเราได้

ฝากถึงยุ้ย เราออนเอ็มหลัง หก โมงเย็น ไม่เจอยุ้ยเลยอ่ะ หลังสอบ เสร็จ จะออนทุกวัน เผื่อเจอนะ
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงคุณราญ

ตั้งหัวข้อ  supissa Fri Feb 26, 2010 7:09 pm

aoo2476 พิมพ์ว่า:ยังโสดอยู่หรอ จำเราได้ปะ ลูกเราโตแล้วอ่ะ

ปล.แต่จะมีกี่คนที่จำเราได้ อิอิอิอิอิ

ยังสบายดี ใช่ ป่ะ ยังได้ติดต่อกับเพื่อน ๆ ชาย สมัยม ต้น อยู่หรือเปล่า เราก้อชักจะจำหน้าไม่ค่อยได้ แล้ว นอกจากจะมีรูปถ่าย

ดูแล้ว จะ อ๋อ ทันที อาจจะเรียนหนัก ก้อเลย เบรอๆๆ

ยังคิดถึงเพื่อนๆเหมือนเดิมแหละ แม้จะไม่ค่อย สนิท มาก
    bus
    bus

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงอ้อ ขนิษฐา

ตั้งหัวข้อ  bus Fri Feb 26, 2010 7:12 pm

ตอนนี้หุ่น อย่างนี้ ใช่หรือไม่เพื่อน
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Sat Feb 27, 2010 6:49 am

supissa พิมพ์ว่า:อ้อ ขนิษฐา เจอ จันทิมา หารบำราช ใช่ป่ะ ล่าสุด โทรหาเค้าปีที่แล้วนะ ตอนนายหนึ่ง เสียหนะ

ใช่จันทิมาคนเดียวกันหรือเปล่า เนี่ย ชักไม่แน่ใจ

เห็นเต๋า ทัก เราคิดว่าน่าจะมีอีกจันทิมานึงนะ

ฝากถึงเต๋า นพ หนะ ยังโสดสนิท นะ คนนี้หน่ะ เหรอ โลกส่วนตัวเค้าสูงอย่าไปยุ่งกับเค้าเลย

ตอนนี้ เรียนจบโท ที่ม มหานคร แล้ว ทำงานเป็น วิศวกร ที่ ชลบุรี ได้ข่าวว่ากำลังจะรวยในอนาคตอันใกล้นี้ สนใจ ขอเบอร์กับเราได้

ฝากถึงยุ้ย เราออนเอ็มหลัง หก โมงเย็น ไม่เจอยุ้ยเลยอ่ะ หลังสอบ เสร็จ จะออนทุกวัน เผื่อเจอนะ
    อ้าว ออนเอ็มรอเราเหรอ ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้ออนไลน์ทุกวันหรอกมัวแต่เล่นเกมส์ ส่วนวันนี้ไปตลาดมา แล้วก็ทำความสะอาดบ้านน่ะเลยไม่มีเวลา วันเสาร์ก็ไปดูโทนี่แข่งปิงปองทั้งวันคงไม่ได้ออนอีกแหละ เป็นวันอาทิตย์แล้วกันนะจ้ะ
    jesseca

ตั้งหัวข้อ  jesseca Sat Feb 27, 2010 9:46 am

supissa พิมพ์ว่า:อ้อ ขนิษฐา เจอ จันทิมา หารบำราช ใช่ป่ะ ล่าสุด โทรหาเค้าปีที่แล้วนะ ตอนนายหนึ่ง เสียหนะ

affraid เราก็แหย่เล่นไปงั้นแหละ เห็นเพือนหล่อดี สมัยก่อนไม่เห็นหล่ออย่างนี้เลย หรือว่าเป็นที่กล้อง อิอิ ว่างคุยกันใหม่เด้อ cat
    หน่อย
    หน่อย

ตั้งหัวข้อ  หน่อย Sat Feb 27, 2010 10:03 am

เพื่อน ๆ จันทิมาทีว่าอยู่สวนพลูนะ จันทิมา สำแดง ห้อง 6/3 ใช่ไหมอ้อ เพราะจันทิมา หาญบำราช นะเค้าอยู่ที่ตลิ่งชัน
    สอบถามเพื่อนแล้วเมื่อวานเพื่อน บอกไม่ได้ใช้เน็ต ไม่ได้หยุดวันเสาร์ อาทิตย์เหมือนปกติ เลยไม่ได้เจอใคร นาน ๆ ที
    จะมีเพื่อนโทรหา เพราะไม่ค่อยได้รับ หยุดวันศุกร์จ้า ไงเบอร์ที่เรามี นะ
    kanita_ket
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket Mon Mar 01, 2010 3:30 am

หน่อย พิมพ์ว่า:เพื่อน ๆ จันทิมาทีว่าอยู่สวนพลูนะ จันทิมา สำแดง ห้อง 6/3 ใช่ไหมอ้อ เพราะจันทิมา หาญบำราช นะเค้าอยู่ที่ตลิ่งชัน
    สอบถามเพื่อนแล้วเมื่อวานเพื่อน บอกไม่ได้ใช้เน็ต ไม่ได้หยุดวันเสาร์ อาทิตย์เหมือนปกติ เลยไม่ได้เจอใคร นาน ๆ ที
    จะมีเพื่อนโทรหา เพราะไม่ค่อยได้รับ หยุดวันศุกร์จ้า ไงเบอร์ที่เรามี นะ
    ตกลงนี่เข้าใจผิดกันเหรอ ชื่อเหมือนกันเลยนะ ทีหลังต้องเรียกแบบเต็มยศไปเลยจะไม่ได้ไม่ผิดคน อยากกินส้มตำไก่ย่างหลายๆเด้อ ใครช่วยเดลิเวอรี่ให้หน่อยสิ
    Ran_Kung
    Ran_Kung

ตั้งหัวข้อ  Ran_Kung Wed Mar 03, 2010 6:11 pm

supissa พิมพ์ว่า:

ยังสบายดี ใช่ ป่ะ ยังได้ติดต่อกับเพื่อน ๆ ชาย สมัยม ต้น อยู่หรือเปล่า เราก้อชักจะจำหน้าไม่ค่อยได้ แล้ว นอกจากจะมีรูปถ่าย

ดูแล้ว จะ อ๋อ ทันที อาจจะเรียนหนัก ก้อเลย เบรอๆๆ

ยังคิดถึงเพื่อนๆเหมือนเดิมแหละ แม้จะไม่ค่อย สนิท มาก

สาน่ารักขึ้นน่ะ จำได้ เพื่อนสมัยมัทยมหรอ ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้วล่ะ
    ตั้งแต่มาทำงานที่ระยอง แต่พอรู้ว่าอยู่ไหนกันอยู่
    ปล.ไม่ใช่คนบ้านจานทุ่งน่ะ บ้านบากน้อย
    อาทิตย์ก่อนไปเจอลูกอ้อมาด้วยล่ะ หายไปเลยน่ะอ้อ (เกิดไรขึ้นกับหรอวันนั้นน่ะ)
    Aornajaa
    Aornajaa

ตั้งหัวข้อ  Aornajaa Wed Mar 03, 2010 7:54 pm

supissa พิมพ์ว่า:

สาน่ารักขึ้นน่ะ จำได้ เพื่อนสมัยมัทยมหรอ ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้วล่ะ
    ตั้งแต่มาทำงานที่ระยอง แต่พอรู้ว่าอยู่ไหนกันอยู่
    ปล.ไม่ใช่คนบ้านจานทุ่งน่ะ บ้านบากน้อย
    อาทิตย์ก่อนไปเจอลูกอ้อมาด้วยล่ะ หายไปเลยน่ะอ้อ (เกิดไรขึ้นกับหรอวันนั้นน่ะ)
    [quote]
    สวัสดีเพื่อนตอนนี้ปั่นงานหัวฟูอยู่วันที่ 5-9 นิสัยไม่ดีต้องไปอบรมจ้า
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงคุณราญ ค่า

ตั้งหัวข้อ  supissa Wed Mar 03, 2010 10:27 pm

อาทิตย์ก่อนไปเจอลูกอ้อมาด้วยล่ะ หายไปเลยน่ะอ้อ (เกิดไรขึ้นกับหรอวันนั้นน่ะ)[/quote]

สวัสดีเพื่อนตอนนี้ปั่นงานหัวฟูอยู่วันที่ 5-9 นิสัยไม่ดีต้องไปอบรมจ้า

คุณราญ ขอบคุณมากที่ชมนะคะ (แกล้งชมอ่ะดิ) อย่า ยอ มาก เราหนะบ้ายอนะ จะบอกให้

นายก้อดูดีขึ้น ว่าแต่ว่านายแต่งงานยังอ่ะ หรือว่าอยู่ ทรมานใจสาวๆ เล่น จ๊ะ

อิอิอิ
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty สุดหล่อ 6/2

ตั้งหัวข้อ  supissa Wed Mar 03, 2010 10:48 pm

[img]จำได้ไหม - Page 2 10042491[/img]
    คนหน้าตาไม่ค่อยดีอ่ะ
    supissa
    supissa

จำได้ไหม - Page 2 Empty ฉันขอโทษนะเพื่อน เพื่อนฉันหมดหล่อเลยรูปใหญ่เกิน

ตั้งหัวข้อ  supissa Wed Mar 03, 2010 10:55 pm

[img]URL=https://2img.net/r/ihimizer/i/1004190111.jpg/]จำได้ไหม - Page 2 1004190111[/URL][/img][img]URL=https://2img.net/r/ihimizer/i/10042031112.jpg/]จำได้ไหม - Page 2 10042031112.th[/URL][/img][img]URL=https://2img.net/r/ihimizer/i/10042501113.jpg/]จำได้ไหม - Page 2 10042501113.th[/URL][/img]

เจ้าของภาพ เค้าอยู่ไหน เค้าคงไม่รู้หรอก มัวแต่อยู่กับเกม ทั้งวันทั้งคืน
    aoo2476
    aoo2476

จำได้ไหม - Page 2 Empty ถึงคุณสำราญ

ตั้งหัวข้อ  aoo2476 Thu Mar 04, 2010 10:17 am

ขอบใจที่ยังจำเราได้นะ(ให้ค่าขนมหลานด้วย)
    เด๋วนี้ไม่ค่อยชอบคนกินเหล้าว่ะ คงเป็นเวรกรรมที่สมัยก่อนชอบกินอ่ะ
    วันนี้คนที่พาแกเข้าไป เกิดปากไม่ดีผิดที่ไปหน่อยเลยโดนสั่งสอนอ่ะ affraid
    ส่วนคำถามที่แกชอบถาม...ฉันเองก็ตอบไม่ได้ว่ะ ถ้าอยากรู้ก็ต้องสาธยายกันนานเป็นวันอ่ะ พอมีเวลาป่ะล่ะ pig

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 8:04 pm